Never Miss a Bus! Kadapa Bus Timings Revealed

Nagababy

Updated on:

kadapa bus timings

Warning: Undefined array key "titleWrapper" in /home/u897617626/domains/infoclimb.com/public_html/wp-content/plugins/seo-by-rank-math/includes/modules/schema/blocks/toc/class-block-toc.php on line 103

Kadapa Bus stand| APSRTC Kadapa Bus timings|Kadapa Bus station timetable| Kadapa bus routes

కడప ఆర్టీసీ బస్ స్టేషన్ నుండి బస్సుల బయలుదేరు సమయములు

మీరు కడప కు వెళదామని ప్లాన్ చేస్తున్నారా మరియు అక్కడి బస్సు సమయాల కోసం చూస్తున్నారా? లేదా కడప నుండి వేరే ఊరికి వెళ్లాలని అనుకుంటున్నారా అయితే మీరు సరైన చోట చూస్తున్నారు! మీ ప్రయాణ అనుభవం సౌకర్యవంతంగా మరియు ఇబ్బంది లేకుండా ఉండేలా కడప బస్సు సమయాల గురించి అవసరమైన మొత్తం సమాచారాన్ని మేము మీకు అందిస్తాము.

వివిధ ప్రయాణికుల అవసరాలను తీర్చడానికి కడప విభిన్న శ్రేణి బస్సులను అందిస్తుంది. సాధారణ సిటీ బస్సుల నుండి లగ్జరీ బస్సుల వరకు, మీరు మీ ప్రాధాన్యతను బట్టి మరియు బడ్జెట్‌కు సరిపోయే వాటిని ఎంచుకోవచ్చు. మీరు ఒంటరిగా లేదా సమూహంతో ప్రయాణిస్తున్నా, ప్రతి రకమైన ప్రయాణానికి బస్సులు అందుబాటులో ఉన్నాయి.

కడప నుండి వివిధ నగరాలకు పేరుగాంచిన రూట్లలో ఉండే బస్సు సమయాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి:

Kadapa to Hyderabad Bus timings:

కడప నుండి హైదరాబాద్ బస్సు టైమింగ్స్

వెల్లూరు హైదరాబాద్                   SLX                                 0.15

మంగళం – హైదరాబాద్               SLX                                 0.45

చిత్తూరు- హైదరాబాద్                  SLX                                 1.20

కడప – హైదరాబాద్                     SLX                                 10.30

కడప – హైదరాబాద్                      SLX                                11.30

చిత్తూరు – హైదరాబాద్                  SLX                                16.30

చిత్తూరు – హైదరాబాద్                  SLX                                19.45

శ్రీకాళహస్తి– హైదరాబాద్               SLX                              20.20

కడప – హైదరాబాద్ BHEL            SLX                            20.30

కడప – హైదరాబాద్ BHEL           INDRA                            21.30

కడప – హైదరాబాద్ ECIL              SLX                                22.00

చిత్తూరు – హైదరాబాద్                   SLX                                22.30

కడప – హైదరాబాద్ BHEL           AMRV                             22.15

పుంగన్నూర్ – హైదరాబాద్              SLX                              23.00

తిరుపతి – హైదరాబాద్          BHEL AMRV                          23.00

సత్యవీడు – హైదరాబాద్                 SLX                               23.30

తిరుపతి – హైదరాబాద్-        BHEL VENNELA                    23.45

తిరుపతి – హైదరాబాద్                  SLX                                 23.59

Kadapa to Bangalore Bus timings:

కడప నుండి బెంగుళూరు బస్సు టైమింగ్స్

కందుకూరు- బెంగుళూరు                          SLX                                        0.10

ఉదయగిరి – బెంగుళూరు                          SLX                                        0.15

కావలి – బెంగుళూరు                                 SLX                                       0.20

కందుకూరు – బెంగుళూరు                         SLX                                       0.30

పొదిలి – బెంగుళూరు                                SLX                                       0.45

కనిగిరి – బెంగుళూరు                                 SLX                                      0.45

కడప – బెంగుళూరు                                   SLX                                      4.30

కడప – బెంగుళూరు                                   SLX                                      7.00

కడప-బెంగుళూరు                                     SLX                                       7.40

కడప – బెంగుళూరు                                   SLX                                       10.00

కడప – బెంగుళూరు                                  INDRA                                   10.30

రాయచోటి – బెంగుళూరు                         UDLX                                     11.00

ప్రొద్దుటూరు – బెంగుళూరు                      E A/C                                      11.45

కడప-బెంగుళూరు                                    INDRA                                   12.15

బద్వేల్ – బెంగుళూరు                               SLX                                       13.00

కడప – బెంగుళూరు                                   AMR                                     13.30

కడప – బెంగుళూరు                                    SLX                                      15.00

బద్వేల్ – బెంగుళూరు                               SLX                                   15.30

కడప – బెంగుళూరు                                    SLX                                       20.00

పోరుమామిళ్ళ – బెంగుళూరు                   UDLX                                  20.30

రాయచోటి – బెంగుళూరు                          UDLX                                    21.00

పోరుమామిళ్ళ – బెంగుళూరు                      SLX                                     22.00

ఉదయగిరి – బెంగుళూరు                            EXP                                        22.15

చీరాల – బెంగుళూరు                                  SLX                                        22.15

కందుకూరు – బెంగుళూరు                          SLX        22.30

బద్వేల్ – బెంగుళూరు                                 SLX                                    22.30

కనిగిరి – బెంగుళూరు                                 SLX                                      22.30

కనిగిరి-బెంగుళూరు                                    SLX                                     22.45

కడప – బెంగుళూరు                                    SLX                                     22.45

కావలి – బెంగుళూరు                                   SLX                                     22.45

ఆత్మకూర్ – బెంగుళూరు                            SLX                                      22.50

మార్కాపురం – బెంగుళూరు                       SLX                                      22.50

కడప – బెంగుళూరు                                INDRA                                     23.00

ప్రొద్దుటూరు -బెంగుళూరు                          SLX                                       23.00

కావలి – బెంగుళూరు                                  SLX                                       23.15

కనిగిరి – బెంగుళూరు                                 SLX                                       23.15

ఉదయగిరి – బెంగుళూరు                           SLX                                      23.15

ఆళ్లగడ్డ- బెంగుళూరు                                 SLX                                      23.20

గిద్దలూరు- బెంగుళూరు                              SLX                                      23.30

కడప బెంగుళూరు                                      SLX                                     23.30

కావలి – బెంగుళూరు                                   SLX                                     23.30

కనిగిరి – బెంగుళూరు                                  SLX                                      23.45

కడప – బెంగళూరు                                    AMR                                     23.45

కావలి – బెంగుళూరు                                  SLX                                       23.45

ఆత్మకూర్ బెంగుళూరు                               SLX                                       23.50

Kadapa to Chennai Bus timings:

కడప నుండి చెన్నై బస్సు టైమింగ్స్

కర్నూల్ – చెన్నై                               INDRA                              0.05

కడప – చెన్నై                                    SLX                              8.40

జమ్మలమడుగు – చెన్నై                      SLX                                 11.10

పులివెందుల – చెన్నై                       UDLX                              12.15

కడప – చెన్నై                                    SLX                            21.15

పులివెందుల – చెన్నై                          SLX                                 21.30

కర్నూల్ 2 – చెన్నై                             SLX                             21.35

జమ్మలమడుగు – చెన్నై                      SLX                                 21.45

నంద్యాల – చెన్నై                               SLX                                 22.00

కడప – చెన్నై                                    SLX                              22.30

జమ్మలమడుగు – చెన్నై                      SLX                                22.50

కర్నూల్ – చెన్నై                                SLX                                  23.10

కర్నూల్ – చెన్నై                                SLX                                  23.35

నంద్యాల- చెన్నై                                SLX                                  23.59

Kadapa to Vijayawada Bus timings:

కడప నుండి విజయవాడ బస్సు టైమింగ్స్

కడప – విజయవాడ – కావలి                             SLX                       5.00

కడప – విజయవాడ- మార్కాపురం                     SLX                       7.00

కడప – విజయవాడ- మార్కాపురం                     SLX                       8.00

కడప – విజయవాడ కావలి                                SLX                       9.00

కడప విజయవాడ మార్కాపురం                         SLX                      10.00

కడప విశాఖపట్నం                                         INDR                      13.00

కడప – కాకినాడ                                              SLX                       16.00

కడప – విశాఖపట్నం                                     SLX                       16.30

కడప – కాకినాడ                                               SLX                       17.00

కడప – తణుకు                                                   SLX                       17.15

రాయచోటి – విజయవాడ -మార్కాపురం             SLX                       18.00

కడప – విజయవాడ – కావలి                                SLX                       18.30

రాయచోటి – విజయవాడ -మార్కాపురం             SLX                       19.00

కడప – విజయవాడ – కావలి                                 SLX                       20.00

రాయచోటి – విజయవాడ -మార్కాపురం              SLX                       20.30

కడప – విజయవాడ – కావలి                                 SLX                       21.00

కడప విజయవాడ మార్కాపురం                            SLX                      21.30

కడప – విజయవాడ- కావలి                                  SLX                      21.00

కడప విజయవాడ మార్కాపురం                            SLX                      21.30

పులివెందుల – విజయవాడ (పామూరు)                SLX                      21.45

కడప విజయవాడ మార్కాపురం                            SLX                      22.00

కడప విజయవాడ మార్కాపురం                            SLX                      22.15

కడప విజయవాడ – కావలి                                   AMR                    22.30

Kadapa to Chittoor Bus timings:

కడప నుండి చిత్తూరు బస్సు టైమింగ్స్

హైదరాబాద్- చిత్తూరు             SLX               1.00

హైదరాబాద్- చిత్తూరు             SLX               2.45

హైదరాబాద్- చిత్తూరు             SLX               4.30

హైదరాబాద్- చిత్తూరు             SLX               6.00

బద్వేల్ – చిత్తూరు                    EXP               7.30

ప్రొద్దుటూరు – చిత్తూరు            EXP               8.00

బద్వేల్ – చిత్తూరు                    EXP               10.00

కర్నూల్ – చిత్తూరు                   SLX               10.30

ప్రొద్దుటూరు చిత్తూరు              EXP               14.00

జమ్మలమడుగు – చిత్తూరు      EXP               17.00

కర్నూల్ – చిత్తూరు                   SLX                20.15

హైదరాబాద్ – చిత్తూరు            SLX                22.00

కర్నూల్ – చిత్తూరు                   SLX                23.30

Kadapa to Tirupati Bus timings:

కడప నుండి తిరుపతి బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 5గం॥ల నుండి సా॥ 7.15 ని॥ల వరకు ప్రతి 5ని॥ లకు బస్సులు కలవు.

Kadapa to Tirupati(Non stop)Bus timings:

కడప నుండి తిరుపతి బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 5గం॥ల నుండి సా॥ 7.15 ని॥ వరకు ప్రతి 45ని||లకు బస్సులు కలవు.

Kadapa Bus timings to Udayagiri :

కడప నుండి ఉదయగిరి బస్సు టైమింగ్స్

1.15, 1.45, 2.00, 2.30

Kadapa Bus timings to Anantapur -Tadipatri :

కడప నుండి అనంతపురం – తాడిపత్రి బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 4.30 ప్రతి 30ని||లకు సా॥ 7గం||ల వరకు బస్సులు కలవు.

Kadapa Bus timings to Anantapur – Pulivendula :

కడప నుండి అనంతపురం – పులివెందుల బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥06.00, 07.45, 9.30, మ॥ 12.15

Kadapa Bus timings to Kalyandurg :

కడప నుండి కళ్యాణదుర్గం బస్సు టైమింగ్స్

మ॥ 12.00, సా॥05.00

Kadapa Bus timings to Rayadurgam :

కడప నుండి రాయదుర్గం బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 6.00

Kadapa Bus timings to Uravakonda :

కడప నుండి ఉరవకొండ బస్సు టైమింగ్స్

మ॥ 12.30, 02.00, 03.00

Kadapa Bus timings to Hindupur :

కడప నుండి హిందుపురం బస్సు టైమింగ్స్

మ॥ 11. 15

Kadapa Bus timings to Chirala :

కడప నుండి చీరాల బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 02.15

Kadapa Bus timings to Podili :

కడప నుండి పొదిలి బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 03.00

Kadapa Bus timings to Punganur :

కడప నుండి పుంగనూరు బస్సు టైమింగ్స్

సా॥ 17.15,17.45, 18.30

Kadapa to Kurnool Bus timings:

కడప నుండి కర్నూల్ బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 4.30 గం॥ల నుండి సా॥ 7గం||ల వరకు ప్రతి 30ని||లకు బస్సులు కలవు.

Kadapa to Nellore Bus timings:

కడప నుండి నెల్లూరు బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 4.00.4.30,5.00,5.30,6.00,6.30,7.00.7.30,8.00,8.30, 8.45,9.30, 10.00, 10.30, 11.00, 11.30, 12.00, 12.30, 13.00 13.00, 13.30,14.00, 14.30, 15.00, 15.30,15.45, 16.30, 17.00,17.30,18.00, 18.30, 19.00

Kadapa Bus timings to Srisailam :

కడప నుండి శ్రీశైలం బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 5.00, మ॥ 1.30

Kadapa to Jammalamadugu Bus timings:

కడప నుండి జమ్మలమడుగు బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 2.00, 3.50, 8.15, 9.40, 10.55, 13.45, 14.15, 14.30, 15.50, 16.00, 16.50, 17.35, 18.10, 19.25, 20.00, 20.50

Kadapa to Kavali Bus timings:

కడప నుండి కావలి బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥ 1.30, 02.00, 03.30

మ॥ 12.00. 12.30 రా॥ 11.30

Kadapa to Madanapalli Bus timings:

కడప నుండి మదనపల్లి బస్సు టైమింగ్స్

ఉ॥4గం॥ల నుండి సా|| 6.30ని||ల వరకు ప్రతి 30ని||లకు బస్సులు కలవు.

14.00 (కుప్పం), 05.00, 05.30, 6.30 07.30, 08.15, 06.30, 09.30, 10.15, 11.45, 12.45. 01.15, 02.15, 02.45, 03.00, సా॥ 04.00, 05.00, 05.45, 06.20

దయచేసి పైన పేర్కొన్న సమయాలు మారవచ్చునని గమనించండి. అత్యంత ఖచ్చితమైన మరియు నవీకరించబడిన బస్ షెడ్యూల్‌ల కోసం APSRTC వెబ్‌సైట్‌తో తనిఖీ చేయడం లేదా వారి హెల్ప్‌లైన్‌ని సంప్రదించడం మంచిది.

APSRTC సురక్షితమైన బస్సు సేవలకు ప్రసిద్ధి చెందింది. ప్రయాణీకులకు సౌకర్యవంతమైన ప్రయాణాన్నిఇచ్చేలా వారు కఠినమైన నిర్వహణ మరియు భద్రతా ప్రమాణాలను అనుసరిస్తారు. సౌకర్యవంతమైన బస్సు సర్వీసులు మరియు ఖచ్చితమైన షెడ్యూల్‌లతో, APSRTC యాత్రికులు మరియు పర్యాటకుల ప్రయాణ అవసరాలను తీరుస్తుంది.

మీరు స్థానికంగా ఉండేవారు అయినా లేదా కడప ని సందర్శించే పర్యాటకులైనా, ఖచ్చితమైన బస్సు సమయాలు తెలుసుకోవడం వలన మీరు మీ సమయాన్ని ఆదా చేసుకోవచ్చు మరియు ఎటువంటి అవాంతరాలు లేకుండా మీ ప్రయాణాన్ని సాగించవచ్చు.

Thank you for reading. If you have any queries, please contact us.

Leave a Comment